Not yet registered? Create a OverBlog!

Create my blog
Asoraell Ayo

Asoraell Ayo

Asoraell Ayo was Born in 15/08/1993 King'ori Village Meru Arusha and he got his primary education at kwatulele promary school and Endulen primary school in Ngorongoro and his secondary education at Makuyuni boys secondary school and finally he completed his advanced levelof education at Moshi secon

Blogs

World News & Updates

World News & Updates

This blog will help you to get different news from different parts of the world as well as different lessons
Asoraell Ayo Asoraell Ayo
Articles : 28
Since : 20/06/2015

Articles to discover

HEKIMA NA BUSARA

Hekima inasaidia watu kufanya mamuzi sahihi. Lakini pia Busara inasadia watu kufikiria jambo kwa undani zaidi hata kupata ukweli wake. (MATHAYO 13:53-54) Baada ya Yesu Kristo kuimaliza mifano yake katika MATHAYO 13:3-52, alitoka akaenda zake, na kuzidi kufundisha katika nchi yake. Kila aliyemsikia Yesu, alishangaa KWANZA juu ya HEKIMA yake kabla ha
KWANINI WATANZANIA WANAMPENDA LOWASSA?

KWANINI WATANZANIA WANAMPENDA LOWASSA?

NA WATANZANI Wakati lowasa anaijiuzulu kwa kashfa ya richmond wengi tuliamini amemalizika kisiasa .mvumo wa ufisadi aliobambikiwa umempandisha chati . Kwenye bunge . Alipokuwa akisimama bunge huzizima kwa furaha. Bunge la Makinda Alipokuwa anatafuta wadhamini alipata wadhamini wengi na mikusanyiko ya wanaccm kupitia ccm Wakati wa mkutano mkuu lowas
VIJANA WAPEWE ELIMU YA KUPIGA KURA

VIJANA WAPEWE ELIMU YA KUPIGA KURA

vijana wengi ambao watapiga kura mwaka huu ni wale ambao hakuwahi kupiga kura tena. Hivyo kupunguza idadi ya kura zitakazoharibika elimu kwenye vyombo vya habari zitolewe kuwasaidia hawa. Hata hivyo watu wenye uzoefu katika hili waelimishe wenzao mitaani wanapokuwa na nafasi.

Salamu

Habari za mchana huu wapendwa na ndugu wasoimaji wa blog hii yangu nazuidi kuwaomba mzidi kupitia account hii ili kujifunza mengi japoo mapaka sasa acount hii iko kwenye matengenezo. Lakini hakuna tatizo la kukufanya wewe ushindwe kuendelea kupitia ukrasa huu kila siku kwa kujifunza mengi zaidi. waKO ASORAELL AYO

KATA MOJA UKAWA WANGOMBEA WAWILI..soma zaidi

✌✌✌✌✌✌✌✌ ------------------ Nimevumilia sana lakini acha sasa nisieme. Kidemokrasia kwa maana wanachi wanaruhusiwa kuwa wachanguaji wa maswala yao binafsi Ambao watu wachache ndiyo wenye mamlaka na maamuzi ya taifa au kundi kubwa la watu pasi na kujali maamuzi ya watu wao. Utawala wa theokrasia Huu ni utawala ambao kila mtu anaweza
NAMSHUKURU SANA MUNGU

NAMSHUKURU SANA MUNGU

sina Lugha sahihi ya kusema lakini Bwana nasema Ahsante kwa wema wako na ukarimu wako ambao wewe umenikirimia mpaka sasa nafikia hatua hii. Sii kwa nguvu wala uwezo wangu ila kwa mapenzi yako tuu Bwana. I was in a tunnel And couldn't see the light And whenever I'd look up I couldn't see the sky Sometimes when I'm standin' It seems like I done walke

Mungu nakushukuru sana na sina namna ya kusema.

Mungu nakushukuru sana maana wewe ni Mungu wa majira na wakati na wewe ni Mungu am baye huwatafuta sana watumishi wako ili uweze kuzikamilisha ahadiu zako wa watu wangu mpaka sasa nashukuru sana maana umenisaida sana na hatimaye nimechaguliwa kujiunga na chuo kikuu cha Dodoma. Mungu wewe ni pekeee sana na Unajibu kwa namna ya ajabu sana maombi yetu

Haya ni baadhi ya maneno ya watu walikerwa na ccm

Nakuambia, nimechoka matusi na udhalilishaji unaotolewa na walio madarakani dhidi ya mtu yeyote ambaye anakuwa tishio kwake. Nimechoka majina ya kughushi, na katuni za kughushi, na maneno ya kughushi bila hatua yoyote kuchukuliwa ndani ya mitandao ya jamii. Nimechoka jinsi ambavyo kila taasisi ya serikali inatumika kulinda mfumo uliopo kwa kisingiz